YEAR END PARTY - SEO & MMO: Nghề chúng ta chọn, nó đã Đúng?

tranngocthuy

Administrator
Staff member
Hi anh chị em,

Trước tiên cho Thùy gửi lời cảm ơn chân thành cũng như lời chúc tới toàn thể anh chị em học viên, khách hàng luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc, và may mắn trong cuộc sống.

Đến hẹn lại lên cứ cuối mỗi năm Thùy thường tổ chức buổi dự tiệc cuối năm (YEAR END PARTY) nhằm gặp mặt hỏi thăm anh chị em cũng như cập nhật kiến thức SEO, MMO miễn phí cho anh chị em học viên cũng như khách hàng, năm nay cũng vậy.

YEAR END PARTY - SEO & MMO: Nghề chúng ta chọn, nó đã Đúng?

Đây cũng là sự kiện mà mình muốn cảm ơn và tri ân tới toàn bộ anh chị em học viên cũng như khách hàng trong thời gian 10 năm qua đã luôn ủng hộ và sử dụng dịch vụ của LAT (Công Ty Cổ Phần Life And Technology). Trong một thông báo trên Facebook bên mình đã dừng hẳn và không còn mở khóa học SEO Manager nào trong tương lai.

full

I. Thời gian và địa điểm

Cuối năm cũng có nhiều sự kiện, để anh chị em tiện sắp xếp thời gian cũng như công việc, phía dưới đây là thời gian và địa điểm tổ chức:

• Địa điểm: Lotus 3 - Tầng 2 - Trống Đồng Palace - 52 P. Miếu Đầm, Mễ Trì, Từ Liêm, Hà Nội
  • Thời gian:
    • 16h00 check-in
    • 16h30 - 18h30: Tổ chức sự kiện/hội thảo
    • 18h30 - 21h00: Dùng tiệc

II. Ai nên tham gia?

Sự kiện là cơ hội để anh chị em trong cộng đồng gặp nhau làm quen, trao đổi và chia sẻ những trải nghiệm và để mỗi bạn tham gia có thể tự trả lời câu hỏi: "SEO & MMO: Nghề chúng ta chọn, nó đã Đúng?".

Thùy thay mặt LATer cũng như anh chị em cộng đồng AffiliateCMS.com mời anh chị em học viên cũ:

III. Diễn giả

Bên cạnh Thùy làm MC còn có như trao đổi chia sẻ trải nghiệm từ anh chị em học viên cũ

IV. Nội dung

Dưới đây là nội dung sơ bộ:
  1. Check in chụp ảnh kỷ niệm
  2. Thống kê tài chính của cộng đồng AffiliateCMS.com và chi phí dự tính, giới thiệu của buổi party
  3. Kết quả trong năm vừa qua
  4. Định hướng 6 tháng, 12 tháng và 2 năm nữa của cộng đồng
  5. Nhìn lại những thay đổi, thuật toán cập nhật năm 2022 vừa qua
  6. Giới thiệu tính năng mới của AffiliateCMS.com phiên bản mới và duy nhất
  7. Giải lao
  8. Chia sẻ từ diễn giả là anh chị em học viên cũ
  9. Trao đổi hỏi đáp cùng diễn giả và những thành viên trong cộng đồng
  10. Chính sách và điều khoản khi tham gia cộng đồng AffiliateCMS.com
  11. Quà tặng dành cho diễn giả, anh chị em tham gia buổi party
  12. Tiệc buffet mặn & giải trí

V. Đăng ký và chi phí

Để chuẩn bị địa điểm cũng như bên mình đặt bàn tại nhà hàng vì thế anh chị em vui lòng đăng ký sớm (và chắc chắn đi) bằng cách điền theo form phía dưới

Chi phí tham gia:
  • Anh chị em học viên cũ SEO Manager, Affiliate Amazon: Miễn phí
  • Anh chị em tham gia khóa học 500 SEOs: Miễn phí tham gia sự kiện, chi phí liên hoan tính tiền riêng
  • Anh chị em bên ngoài hoặc chưa từng tham gia khóa học: 9.999.999đ (đã bao gồm tiền liên hoan)
  • Anh chị em donate tùy tâm
Thông tin chuyển khoản
  • Tài khoản Vietcombank
  • STK: 0011004106320
  • CTK: Trần Ngọc Thùy
  • Nội dung chuyển khoản: Ho va ten YEP So dien thoai email (ví dụ: Tran Ngoc Thuy YEP 0973012345 [email protected])

Lưu ý: Do để bên mình có thể in áo và chốt số lượng vì thế anh chị em vui lòng đăng ký trước 23h59' ngày thứ 5, 15/12/2022, trường hợp anh chị em học viên Affiliate Amazon ở tỉnh xa không tham gia được vui lòng điền form phía trên số lượng áo, size áo.

Cảm ơn và hẹn gặp anh chị em hôm đó, đừng quên khi bạn đăng ký gửi link rủ bạn cùng bàn ngày xưa tham gia cùng.

Mình vừa cập nhật địa điểm và thời gian, anh chị em vui lòng đưa thêm vợ, chồng, con đi tham gia cùng nha.
  • Địa điểm: Lotus 3 - Tầng 2 - Trống Đồng Palace - 52 P. Miếu Đầm, Mễ Trì, Từ Liêm, Hà Nội
  • Thời gian:
    • 16h00 check-in
    • 16h30 - 18h30: Tổ chức sự kiện/hội thảo
    • 18h30 - 21h00: Dùng tiệc
Lưu ý anh chị em đi taxi, grab hoặc đưa tài xế đi vì dùng tiệc có nhậu :D.