[Đóng] Group MDG là gì? Ai được tham gia?

Hi anh chị em,
Để tiện cho việc tìm hiểu thông tin về group MDG mình viết bài đưa ra những nội dung chính của group:

MDG (Million Dollar Group):
  1. Những thành viên có doanh thu trên $5,000/tháng trong 3 tháng
  2. Những thành viên được ưu tiên support: Coder, Content, Site vệ tinh, nguồn tài nguyên, công cụ sử dụng
  3. Được cài số lượng site tối đa 50 sites
  4. Những thành viên quyết định và biểu quyết các vấn đề chiến lược, định hướng của cộng đồng
  5. Được sử dụng miễn phí hệ thống site vệ tinh (tiếng Việt và 1,000 site tiếng Anh)
  6. Được miễn phí yêu cầu liệt kê landing page theo lĩnh vực bạn đăng ký vào trang kết quả Product Search
  7. nhiều hơn thế...

Thông báo đóng Group MDG dành cho anh chị em tham gia bằng cách đóng tiền

Tính hết tháng 4 này cũng đúng tròn 1 năm mình tạo group MDG, trước đây là trên tên miền LATBest.com mình đã chụp màn hình bài viết đó và url cũ. Các bạn xem hình ảnh phía dưới.

Trong group MDG cũng có bạn đang tham gia cộng đồng cũng có bạn không còn tham gia cộng đồng AffiliateCMS.com và có bạn doanh thu vài nghìn $ có bạn doanh thu vài chục $ nhưng với việc hiện nay Google, Bing, Yahoo, DuckDuckGo cùng AI phát triển nên sẽ khá là khó nếu không có đầu tư lâu dài vì thế mình quyết định đóng Group MDG dành cho anh chị em tham gia bằng cách đóng tiền.

Nếu anh chị vẫn muốn tham gia, xác định nó là một nghề hoặc có bất kỳ thắc mắc nào có thể comment xuống phía dưới hoặc nhắn tin vào inbox @tranngocthuy giúp mình.

Thời gian: Muộn nhất vào ngày 28/04/2023
Bên mình sẽ: Xoá các group trên Telegram, Xoá box bài viết và các thông tin liên quan tới MDG. Phân bổ lại nhân sự support cộng đồng tạo nhiều giá trị hơn.

Code:
https://latbest.com/threads/002-dang-ky-million-dollar-group-chi-phi-va-dieu-khoan.96/

Cảm ơn anh chị em nhiều!

Last edited: